Loa subwoofer Yamaha DXS18XLF-DW
Giá Liên Hệ
Hỏi AI về sản phẩm này:
  • Mã SP : DXS18XLF-DW
  • Thương hiệu: Yamaha
  • Tình trạng : Còn hàng
  • Bảo hành : Chính hãng
Số lượng: Thanh toán: 0.00
Hoặc gọi ngay để đặt mua: 077.789.1991 | 0777 891 992 (8:00-20:00)
  • Vì Sao Bạn Nên Chọn Pro Sound ?
  • Chính hãng Hàng nhập khẩu chính hãng, giá tốt nhất VN
  • đại lý cấp 1 đại lý cấp 1 được ủy quyền từ các hãng
  • hỗ trợ kỹ thuật Hỗ trợ trọn đời với kỹ thuật kinh nghiệm lâu năm
  • số 1 việt nam Bảo hành, bảo trì sản phẩm nhanh số 1 Việt Nam
  • số 1 việt nam 1 đổi 1 trong 15 ngày nếu lỗi do NSX
Loa DXS XLF được tích hợp công suất, với bo mạch tiên tiến tương tự như dòng loa Flagship, có công suất lên tới 1600W và độ bền vượt trội.
Pro Sound - Trung Tâm Trải Nghiệm Âm Thanh Yamaha Việt Nam
Hãng có giới thiệu tới 8 phiên bản dòng loa trầm DXS XLF lần lượt là
  • Yamaha DXS18XLF
  • Yamaha DXS18XLFW
  • Yamaha DXS18XLF-D
  • Yamaha DXS18XLF-DW
  • Yamaha DXS15XLF
  • Yamaha DXS15XLFW
  • Yamaha DXS15XLF-D
  • Yamaha DXS15XLF-DW
Chỉ với một chiếc SUB đơn 15 inch, mã DXS15XLF, giải trầm thấp nhất mà loa có thể đáp ứng xuống tới 33hz đây là một điều rất khó để nghiên cứu, bởi với giải tần 33hz, cần tới SUB đơn 18 inch, hoặc kép 18 inch của một số hãng khác mới có thể đạt tới mức HZ low tới như vậy. Bất ngờ hơn với phiên bản 18 inch DXS18XLF, giải tần đó còn thuyết phục hơn ở 30hz, nghĩa là tương đương với 1 chiếc sub kép 18 inch đại đa số có trên thị trường.
1. Thiết kế, ngoại thất
  • Lớp vỏ là gỗ bạch dương dày tới 1,8cm
  • Gỗ vỏ loa được lựa chọn với độ khô, cứng tiêu chuẩn Jappan
  • Công nghệ sơn nhựa tiên tiến nhất hiện tại (Polyurea)
  • Ê căng có lớp chồng tia UV, Cực tím, chống bụi, chống nước
  • Ê căng thép sơn tĩnh điện dày tới 2mm
  • Tay nắm kim loại
2. Nội thất & Củ loa
  • Thùng loa được sơn tận vào đáy thùng
  • Có lớp giằng mộng cố định thùng loa bên trong
  • Khu vực bắt ốc có long đen và trụ đỡ
  • Màng loa được quét lớp keo chống nước chống bụi
  • Công nghệ nam châm từ Ferrite
  • Cuộn Voice coil lên tới 4 inch
  • Màng loa làm bằng sợi Cellulose gia cường 3 lớp
  • Voice coil bằng đồng tròn đường kính tới 3mm
  • Bo công suất được bọc bằng khung thép nguyên khối
3. Công suất
  • Bo công suất công nghệ class D
  • Công suất max 1600W
  • SPL đỉnh 136DB
  • Quạt tản nhiệt 4 cấp độ
  • Tụ điện, tụ trở, cuộn cảm, lọc nguồn ...v..v nhập khẩu nhật bản
  • Được nghiên cứu riêng cho thị trường Đông Nam Á
  • Siêu bền, chống chịu mọi loại thời tiết
4. Tính năng
  • Tích hợp màn hình LCD
  • DSP nâng cao với các chức năng tiên tiến
  • Tần số lấy mẫu lên tới 96kHz
  • Tích hợp Bộ xử lý D-XSUB LF, XTENDED LF
  • Chức năng bảo vệ DSP
  • Tích hợp Dante
5. Ứng dụng
Reviews - Đánh giá Loa subwoofer Yamaha DXS18XLF-DW
0/5
0 đánh giá
1
0 đánh giá
2
3
4
5
    Hỏi, Đáp Về Loa subwoofer Yamaha DXS18XLF-DW
    • Hãy là người bình luận đầu tiên !
    Thông tin sản phẩm
    • Kích thước bass: 50cm
    • Công suất: RMS 1300W - MAX 1600W
    • Loại loa: Sub điện
    • Mã: DXS18XLFW-DW (Dante)
    • Kích thước: 657 x 550 x 720 mm
    • Khối lượng: 48.9 kg
    • Xuất xứ: Indonesia
    • Tần số đáp tuyến : 30Hz - 150Hz
    • SPL max: 136 dB
    • Thông tin củ loa: Kích thước 18 inch, Voice Coil 4 inch