Loa subwoofer Yamaha CXS18XLFW
41.185.000₫
Hỏi AI về sản phẩm này:
  • Mã SP : CXS18XLFW
  • Thương hiệu: Yamaha
  • Tình trạng : Còn hàng
  • Bảo hành : Chính hãng
Số lượng: Thanh toán: 41185000.00
Mua Trả góp 0% Online Thẻ tín dụng VISA, MASTER, JCB Hướng dẫn mua trả góp online
Hoặc gọi ngay để đặt mua: 077.789.1991 | 0777 891 992 (8:00-20:00)
  • Vì Sao Bạn Nên Chọn Pro Sound ?
  • Chính hãng Hàng nhập khẩu chính hãng, giá tốt nhất VN
  • đại lý cấp 1 đại lý cấp 1 được ủy quyền từ các hãng
  • hỗ trợ kỹ thuật Hỗ trợ trọn đời với kỹ thuật kinh nghiệm lâu năm
  • số 1 việt nam Bảo hành, bảo trì sản phẩm nhanh số 1 Việt Nam
  • số 1 việt nam 1 đổi 1 trong 15 ngày nếu lỗi do NSX
Pro Sound - Trung Tâm Trải Nghiệm Âm Thanh Yamaha Việt Nam
Hãng có giới thiệu tới 4 phiên bản dòng loa trầm CXS XLF lần lượt là
  • Yamaha CXS18XLF
  • Yamaha CXS18XLFW
  • Yamaha CXS15XLF
  • Yamaha CXS15XLFW
Hậu tố W đằng sau tên sản phẩm, là những phiên bản với màu sơn Trắng
Chỉ với một chiếc SUB đơn 15 inch, mã CXS15XLF, giải trầm thấp nhất mà loa có thể đáp ứng xuống tới 33hz đây là một điều rất khó để nghiên cứu, bởi với giải tần 33hz, cần tới SUB đơn 18 inch, hoặc kép 18 inch của một số hãng khác mới có thể đạt tới mức HZ low tới như vậy. Bất ngờ hơn với phiên bản 18 inch CXS18XLF, giải tần đó còn thuyết phục hơn ở 32hz, nghĩa là tương đương với 1 chiếc sub kép 18 inch đại đa số có trên thị trường.
1. Thiết kế, ngoại thất
  • Lớp vỏ là gỗ bạch dương dày tới 1,8cm
  • Gỗ vỏ loa được lựa chọn với độ khô, cứng tiêu chuẩn Jappan
  • Công nghệ sơn nhựa tiên tiến nhất hiện tại (Polyurea)
  • Ê căng có lớp chồng tia UV, Cực tím, chống bụi, chống nước
  • Ê căng thép sơn tĩnh điện dày tới 2mm
  • Tay nắm kim loại
2. Nội thất & Củ loa
  • Thùng loa được sơn tận vào đáy thùng
  • Có lớp giằng mộng cố định thùng loa bên trong
  • Khu vực bắt ốc có long đen và trụ đỡ
  • Màng loa được quét lớp keo chống nước chống bụi
  • Công nghệ nam châm từ Ferrite
  • Cuộn Voice coil lên tới 4 inch
  • Màng loa làm bằng sợi Cellulose gia cường 3 lớp
  • Voice coil bằng đồng tròn đường kính tới 3mm
3. Công suất
  • Công suất RMS 500W - Program 1000W - Peak 2000W
  • SPL đỉnh 133DB
  • Tụ điện, tụ trở, cuộn cảm, nhập khẩu nhật bản
  • Được nghiên cứu riêng cho thị trường Đông Nam Á
  • Siêu bền, chống chịu mọi loại thời tiết
4. Tính năng
  • Thiết kế với thể tích đạt chuẩn cho ra tần số âm thanh thấp vượt mong đợi
  • Củ loa được thiết kế để chống chịu nhiệt độ cao, thời gian hoạt động 24/7
  • Tối ưu khi kết hợp với các dòng loa Full khác của Yamaha
5. Ứng dụng
Reviews - Đánh giá Loa subwoofer Yamaha CXS18XLFW
0/5
0 đánh giá
1
0 đánh giá
2
3
4
5
    Hỏi, Đáp Về Loa subwoofer Yamaha CXS18XLFW
    • Hãy là người bình luận đầu tiên !
    Thông tin sản phẩm
    • Kích thước bass: 50cm
    • Công suất: RMS 500W - PG 1000W - PEAK 2000W
    • Loại loa: Sub hơi
    • Mã: CXS18XLFW
    • Kích thước: 657 x 550 x 720 mm
    • Khối lượng: 43,6kg
    • Xuất xứ: Indonesia
    • Tần số đáp tuyến : 32Hz - 150Hz
    • Độ nhạy: 100dB
    • SPL max: 133 dB
    • Trở kháng:
    • Thông tin củ loa: Kích thước 18 inch, Voice Coil 4 inch