Loa subwoofer FAVO ATV12A21
Giá Liên Hệ
Hỏi AI về sản phẩm này:
  • Mã SP : ATV12A21
  • Thương hiệu: Favo
  • Tình trạng : Còn hàng
  • Bảo hành : Chính hãng
Số lượng: Thanh toán: 0.00
Hoặc gọi ngay để đặt mua: 077.789.1991 | 0777 891 992 (8:00-20:00)
  • Vì Sao Bạn Nên Chọn Pro Sound ?
  • Chính hãng Hàng nhập khẩu chính hãng, giá tốt nhất VN
  • đại lý cấp 1 đại lý cấp 1 được ủy quyền từ các hãng
  • hỗ trợ kỹ thuật Hỗ trợ trọn đời với kỹ thuật kinh nghiệm lâu năm
  • số 1 việt nam Bảo hành, bảo trì sản phẩm nhanh số 1 Việt Nam
  • số 1 việt nam 1 đổi 1 trong 15 ngày nếu lỗi do NSX
Model: FAVO ATV12A21
Loại thiết bị: Loa siêu trầm
Dải tần số được tái tạo: 35 -120Hz (+-3dB)
Bộ khuếch đại RMS ba kênh tích hợp: 1000W (SUB) + 2x500W (SAT)
Tính định hướng: Đa hướng hoặc cardioid. Phụ thuộc vào số lượng mô-đun trong bộ ***
Loa: loa trầm 12", cuộn dây âm thanh 3", nam châm neodymium
Trở kháng: 8Ω
Đầu nối: 2x Neutrik NL4MP
Kích thước (H x W x D): 380mm x 570mm x 570mm
Cân nặng: 24kg
Reviews - Đánh giá Loa subwoofer FAVO ATV12A21
0/5
0 đánh giá
1
0 đánh giá
2
3
4
5
    Hỏi, Đáp Về Loa subwoofer FAVO ATV12A21
    • Hãy là người bình luận đầu tiên !
    Thông tin sản phẩm
    • Công suất: RMS: 1000W (SUB) + 2x500W (SAT)