Amplifier Yamaha XMV4140-D
Giá Liên Hệ
Hỏi AI về sản phẩm này:
  • Mã SP : XMV4140-D
  • Thương hiệu: Yamaha
  • Tình trạng : Còn hàng
  • Bảo hành : Chính hãng
Số lượng: Thanh toán: 0.00
Hoặc gọi ngay để đặt mua: 077.789.1991 | 0777 891 992 (8:00-20:00)
  • Vì Sao Bạn Nên Chọn Pro Sound ?
  • Chính hãng Hàng nhập khẩu chính hãng, giá tốt nhất VN
  • đại lý cấp 1 đại lý cấp 1 được ủy quyền từ các hãng
  • hỗ trợ kỹ thuật Hỗ trợ trọn đời với kỹ thuật kinh nghiệm lâu năm
  • số 1 việt nam Bảo hành, bảo trì sản phẩm nhanh số 1 Việt Nam
  • số 1 việt nam 1 đổi 1 trong 15 ngày nếu lỗi do NSX
Reviews - Đánh giá Amplifier Yamaha XMV4140-D
0/5
0 đánh giá
1
0 đánh giá
2
3
4
5
    Hỏi, Đáp Về Amplifier Yamaha XMV4140-D
    • Hãy là người bình luận đầu tiên !
    Thông tin sản phẩm
    • Công suất / 4 Ω: 140W
    • Kích thước: 88 x 480 x 422 mm